acb1_k19
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phạm Hoàng Hà (tức Hà Tuyên)

Go down

Phạm Hoàng Hà (tức Hà Tuyên) Empty Phạm Hoàng Hà (tức Hà Tuyên)

Bài gửi by kuroi_kame Mon Feb 04, 2008 9:49 pm

HI

Name: Phạm Hoàng Hà

Nick Name: Hà Tuyên

Xin giới thiệu với bà con cô bác dc biết tớ là người dễ gần, dễ ghét. Chơi lâu mới biết tớ là người rất tốt

Thành tích về bản thân tớ ko dám khoe khoang, chỉ ít thôi: Từ bé đến giờ toàn học sinh giỏi (có lẽ học kì này sẽ rớt mất rồi, đau khổ quá). Tuy nhiên mục đích xa xôi hơn (như bao người khác) tớ dc đứng bên kia cánh cổng trường ĐH. Hy vọng là sẽ đạt dc.

Tớ chơi rất tốt với bạn bè nên cũng rất hãnh diện khi kể ra là tớ có nhiều bạn tốt (thân) cả trai lẫn gái (ko cần kể đâu mọi người tự biết mà)

Rất vui là tớ vừa làm hoà dc với 2 đứa (sau 1 thời gian dài mối quan hệ đôi bên có vẻ căng thẳng- chiến tranh lạnh giữa Mĩ- Liên Xô).

Hồi còn bé tớ rất nghịch. Trẻ con hàng xóm cùng tuổi toàn là con trai nên các trò chơi yêu thích hồi bé là : Đánh đáo, đánh cù, bắn bi (toàn bị mù), thổi nịt (rách mấy cái đầu gối quần), chơi kiếm bằng tre (về nhà toàn giấu dưới gầm giường).

Gần đây rất sướng khi dc nhận xét là hiền đi rất nhiều (ngày trước dữ lắm đấy).

Tớ rất thích ăn táo và lúc nào cũng muốn mình sẽ luôn vui, cười toe toét nhưng nhiều lúc tớ thườngvô lí do. Đứa bạn ngồi gần bảo tớ nhạy cảm thế mới sợ chứ.

Signature: Phạm Hoàng Hà :plaugh2:
kuroi_kame
kuroi_kame
Admin

Gia sản
Vàng:
Phạm Hoàng Hà (tức Hà Tuyên) Left_bar_bleue10/1000Phạm Hoàng Hà (tức Hà Tuyên) Empty_bar_bleue  (10/1000)

https://acb1k19.forumvi.com