acb1_k19
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trương Ngọc Tuấn (tức Tuấn xanh, hay Tuấn Lương)

Go down

Trương Ngọc Tuấn (tức Tuấn xanh, hay Tuấn Lương) Empty Trương Ngọc Tuấn (tức Tuấn xanh, hay Tuấn Lương)

Bài gửi by kuroi_kame Mon Feb 04, 2008 11:58 pm

Fullname: Trương Ngọc Tuấn

Chào anh em bạn bè bà con thân bằng cố hữu gần xa!!!. Tớ là Tuấn xanh đây. Giới thiệu hơi muộn, nhưng thui ko sao, vẫn "nuột" hết.. Sơ lược tiểu sử của tôi có vài dòng thế này:

* Một ngày very đẹp- ngày 1.3.1989, tớ chào đời. Ngay từ lúc chào đời đã tự thể hiện mình là một nhân tài tương lai bằng cách "khóc rất to".

* Ngoại hình: người ta nói đừng tin những gì con gái nói. Và con gái thì nhận xét rằng tớ ko dc đẹp trai và vô duyên "tức là ngược lại"

* Sở thích: vẽ, ngủ gật và n thứ khác (với n là số tự nhiên khác 0)

* Sở trường: tất nhiên là ngủ gật và vẽ roài.(Ngoài ra nấu ăn cũng khá phết đấy nhá )

* Ước mơ: Thi đỗ ĐH năm nay và m ước mơ trong tương lai (m là số tự nhiên khác 0 và khác n)

* Ghét: kha khá đấy. VD: ghét bị con gái chê là nói nhiều khi mới nói "hơi" nhiều, ghét khoản buôn dưa lê của mấy bà vịt bầu......

* Sở "sợ": Sợ nhất là phải thấy những gì mình sợ nhất. Very sơj con gái khóc (oải lắm, dỗ con gái nin khó hơn cả việc đi ra nắng mà chơi cho mát)

YEAH!!! đến màn chúc. Đơn giản thui:

Chúc pà con năm nay ko đỗ thì cũng đạt, sau này "đâu vào đấy " thì nhớ tới anh em lấy một câu.

* Còn đây là 2 câu nói cực kì tâm đắc (câu 1) và ko thể tâm đắc hơn (câu 2)

"Bạn yêu một cô gái không phải vì cô ấy xinh đẹp mà cô ây xinh đẹp vì bạn iu cô ấy" (quá hay)

"Trẻ không xông pha thì già ân hận" (không nhanh nói ra, người ta đi "chống lầy" thì khổ)

Nhớ đến tớ nha

Signature: Tuấn xanh
kuroi_kame
kuroi_kame
Admin

Gia sản
Vàng:
Trương Ngọc Tuấn (tức Tuấn xanh, hay Tuấn Lương) Left_bar_bleue10/1000Trương Ngọc Tuấn (tức Tuấn xanh, hay Tuấn Lương) Empty_bar_bleue  (10/1000)

https://acb1k19.forumvi.com