acb1_k19
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đóng góp với bác Éc ming

2 posters

Go down

Đóng góp với bác Éc ming Empty Đóng góp với bác Éc ming

Bài gửi by !!! Mon Feb 25, 2008 9:44 pm

Tớ thấy trong BOX giả trí cần mở thêm 1 vài TOPIC như Phim ảnh, Văn thơ, Truyện( Tranh, dài) ..Cho nó phong phú, Vì chắc chắn lớp các bạn có rất nhiều ng có những sở thích đó.
:hv38:
!!!
!!!
Học sinh lớp 2

Gia sản
Vàng:
Đóng góp với bác Éc ming Left_bar_bleue10/1000Đóng góp với bác Éc ming Empty_bar_bleue  (10/1000)

Đóng góp với bác Éc ming Empty Re: Đóng góp với bác Éc ming

Bài gửi by kuroi_kame Fri Feb 29, 2008 4:40 pm

!!! đã viết:Tớ thấy trong BOX giả trí cần mở thêm 1 vài TOPIC như Phim ảnh, Văn thơ, Truyện( Tranh, dài) ..Cho nó phong phú, Vì chắc chắn lớp các bạn có rất nhiều ng có những sở thích đó.
:hv38:

Tất nhiên cái đó thì ai cũng quan tâm, nhưng hiện h thành viên của 4rum có rất ít, những ng thường xuyên ra vào 4rum còn ít hơn. Mà chủ yếu mọi ng chỉ thích đọc bài chứ chẳng ai thích post bài cả. Vào 4rum thấy không có bài j mới là out luôn. Nên lập ra nhiều box mà chẳng có bài nào thì nhìn hơi phản cảm. Nên mình đã lập ra box Vở các môn để mọi ng post bài tạm vào đó. Khi nào có nhiều chủ đề thì sẽ lập box sau.
kuroi_kame
kuroi_kame
Admin

Gia sản
Vàng:
Đóng góp với bác Éc ming Left_bar_bleue10/1000Đóng góp với bác Éc ming Empty_bar_bleue  (10/1000)

https://acb1k19.forumvi.com